Trang chủ » Thuốc » Giảm đau, hạ sốt

Thuốc Kacexifen

Thuốc Kacexifen

Thuốc Kacexifen SĐK:    V1109-H12-05 Dạng thuốc:    Viên nang Đóng gói:    hộp 2 vỉ x 10 viên, hộp 10 vỉ x 10 viên nang Giá kê khai: – Bán buôn:    16000đ/hộp – Bán lẻ:    18400đ/hộp Nhà sản xuất:     Công ty cổ phần Dược phẩm Khánh Hòa Nhóm Dược lý:    Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm [...]

Thuốc Tiffy

Thuốc Tiffy

Thuốc Tiffy SĐK:    VNB-1308-02 Dạng thuốc:    Viên nén Đóng gói:    Hộp 25 vỉ x 4 viên nén Giá kê khai: – Bán buôn:    chờ cập nhật – Bán lẻ:    chờ cập nhật Nhà sản xuất:     Công ty TNHH Thái Nakorn Patana – VietNam Nhóm Dược lý:    Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm [...]

Thuốc Thần kinh số II

Thuốc Thần kinh số II

Thuốc Thần kinh số II SĐK:    VNB-1556-04 Dạng thuốc:    Viên nén Đóng gói:    lọ 100 viên nén Giá kê khai: – Bán buôn:    50đ/viên – Bán lẻ:    70đ/viên Nhà sản xuất:     Công ty cổ phần Dược phẩm Nam Hà     Estore> Nhóm Dược lý:    Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, [...]

Thuốc Zanidion

Thuốc Zanidion

Thuốc Zanidion SĐK:    VNB-2368-04 Dạng thuốc:    Viên nén dài Đóng gói:    Hộp 5 vỉ, 10 vỉ x 10 viên nén dài Giá kê khai: – Bán buôn:    250đ/viên – Bán lẻ:    300đ/viên Nhà sản xuất:     Công ty cổ phần xuất nhập khẩu Y tế Domesco Nhóm Dược lý:    Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm [...]

Thuốc Vifaren

Thuốc Vifaren

Thuốc Vifaren SĐK:    VNB-4115-05 Dạng thuốc:    Viên nén bao tan trong ruột Đóng gói:    Hộp 3 vỉ x 10 viên nén bao tan trong ruột Giá kê khai: – Bán buôn:    125đ/viên – Bán lẻ:    165đ/viên Nhà sản xuất:     Công ty cổ phần Dược phẩm TW Vidipha Nhóm Dược lý:    Thuốc giảm đau, hạ [...]

Thuốc Tazando

Thuốc Tazando

Thuốc Tazando SĐK:    VNB-0437-03 Dạng thuốc:    Viên nén Đóng gói:    Hộp 10 vỉ x 10 viên nén Giá kê khai: – Bán buôn:    chờ cập nhật – Bán lẻ:    chờ cập nhật Nhà sản xuất:     Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Tây Nhóm Dược lý:    Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm [...]

Thuốc Slocol 500

Thuốc Slocol 500

Thuốc Slocol 500 SĐK:    VNA-1548-04 Dạng thuốc:    Viên nén Đóng gói:    Hộp 1chai x 100 viên nén Giá kê khai: – Bán buôn:    200đ/viên – Bán lẻ:    270đ/viên Nhà sản xuất:     Công ty cổ phần Dược Hậu Giang Nhóm Dược lý:    Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị [...]

Thuốc Rocaltrol 0,25mcg

Thuốc Rocaltrol 0,25mcg

Thuốc Rocaltrol 0,25mcg SĐK:    VN-7559-03 Dạng thuốc:    Viên nang mềm Đóng gói:    Hộp 30 viên Giá kê khai: – Bán buôn:    chờ cập nhật – Bán lẻ:    chờ cập nhật Nhà sản xuất:     Roche Nhà đăng ký:     F.Hoffmann-La Roche., Ltd Nhóm Dược lý:    Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, [...]

Thuốc Rhumenol D500

Thuốc Rhumenol D500

Thuốc Rhumenol D500 SĐK:    VNA-3720-05 Dạng thuốc:    Viên nén dài bao phim Đóng gói:    hộp 25 vỉ x 4 viên nén dài bao phim Giá kê khai: – Bán buôn:    60000đ/hộp – Bán lẻ:    72000đ/hộp Nhà sản xuất:     Xí nghiệp Dược phẩm & Sinh học Y tế (MEBIPHAR) TP Hồ Chí Minh         [...]

Thuốc Rhumenol FLU 500

Thuốc Rhumenol FLU 500

Thuốc Rhumenol FLU 500 Thành phần:      Mỗi viên chứa Acetaminophen 500 mg Loratadine 5 mg Dextromethorphan HBr 15 mg Phần thông tin tham khảo   – Dùng thuốc theo chỉ định của Bác sĩ Chỉ định: Các triệu chứng cảm cúm: ho, sốt, nhức đầu, đau nhức bắp thịt, xương khớp, nghẹt mũi, chảy nước [...]